A12_k59_LNQ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A12_k59_LNQ

Kỉ niệm trường xưa :D

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé )

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
HieuThang
Ụt Ịt
Ụt Ịt
HieuThang

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 31
Join date Join date : 04/10/2010
Age Age : 34

Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé )   Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé ) I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 7:09 pm

1. Anh vẫn chờ - Zolek ft. Mike < Bài này khá lâu rùi nhưng vẫn hay lắm :)) >

Người tình ơi bây giờ em xa anh thật rồi,đến một phương trời rất xa xôi,em có biết là anh thương em không,một năm dài đã vẫn phải chờ trông đến một ngày mà đôi ta gặp lại rồi tụi mình sẽ mãi được là của nhau,nhưng chuyện đời sao cứ mãi lao đao sao cứ mang em đến tận đi nơi nào,như vậy thì làm sao em có thể biết được tấm chân tình mà anh đã trao.Anh biết em là một người con gái mà con gái thì hay dễ mủi lòng,một năm dài đành phải mãi chờ trông,người em thương thì không được ở bên em,người khác đến thì em đã động lòng nhưng mà em có biết cho điều này không,chuyện tình đó rồi cũng chỉ là thoáng qua,chỉ có anh sẽ mãi là tất cả,là tất cả những gì mà em chờ trông vì anh đã thương em thật nhiều và trọn đời chỉ có một mình em thôi,anh còn nhớ những ánh mắt và bờ môi ngày em đi em đã trao cho anh lần cuối ánh mắt em mang biết bao nhiêu điều tiếc nuối vì anh đã thương em thật lòng nhưng chuyện đời sao cứ mãi long đong sao cứ mang đến bao nhiêu điều trắc trở nhưng mà anh không bao giờ để lỡ vì em là người con gái anh yêu,cánh tay anh vẫn luôn luôn rộng mở vẫn đợi chờ ngày mà em quay đầu,anh vẫn đợi dù không biết bao lâu biết bao giờ thì em mới quay đầu,nhưng em đừng trông đợi tình cảm của anh nữa,em đúng đây để mà làm chi,em bỏ đi để mà làm gì khi trong lòng em vẫn còn có anh.
Một mình anh cô đơn lạnh giá đứng nhìn em hạnh phúc bên người,lòng bùi ngùi khi nhìn em với tình yêu mới,người yêu ơi xin em đừng đùa chơi với tình cảm của anh,anh chỉ còn một màu xanh hy vọng,anh xin em đừng hãy dập tắt,anh xin em đừng hãy cắt đứt,đừng làm chặn đứt một hy vọng sống nhỏ nhoi dù chỉ là rất nhỏ nhoi nhưng với anh đó sẽ là tất cả những gì mà anh sẽ sống vì em,vì tình yêu anh dành cho em.Em có biết hay không anh đứng bên dòng sông lòng bùi ngùi nhớ lại những kỷ niệm thời thơ ấu khi chúng mình cùng chơi chung một con gấu,cùng nhau đi hái câu,cùng nhau bứt lá sầu và cùng nhau nguyện cầu sẽcho hai đứa sống bên nhau trọn đời về sau,và tình mình sẽ tươi đẹp mãi như biển khơi vô tận,và anh nhớ có một chiều anh và em cùng nhau đi thả diều,ở bên tai anh em thầm nói "em yêu anh sau này em sẽ là vợ anh nhé",sẽ mãi là như vậy thời gian như ngừng chảy,trái đất như ngừng quay con tim anh như ngập say trong hạnh phúc,trong phút chốc anh đã ôm em vào lòng tặng em một cành bông và anh hứa "anh sẽ là người chồng,anh sẽ là nguời yêu,anh sẽ là người bạn,anh sẽ làm và sẽ làm tất cả những gì mà em muốn,anh sẽ không bao giờ làm em buồn vì em là nguồn sống của anh,vì em là tất cả những gì mà anh có được,ông trời đã ban em cho anh và chỉ có anh sẽ là một nửa người của em".

Và thời gian đã trôi qua mau,thấm thoắt đã hơn một năm,một năm dài đã với mãi chờ trông,người em thương thì không được ở bên em người khác đến thì em đã động lòng,không gian hiu quạnh đứng dưới bầu trời xanh chỉ còn một mình anh,lòng thầm nghĩ người sai là anh hay là em,anh chỉ biết tự mình tìm một cơ hội mỏng manh,cô đơn trong một không gian hiu quạnh,chỉ biết loanh quanh với một túp lều tranh mong tìm lại một nửa trái tim vàng mà anh bị người khác cướp mất

2. Mộ tình yêu - TjNy Ft Zinken

[ Melody - Tjny ]
Một cơn gió cuốn đj giấc mộng xưa …
Ngỡ chôn vùi kỷ niệm đau buồn …
Người con gái bước đj trong màn sương …
Bóng trắng mờ … theo từng lối về

[ Rap - ZinKen ]
Đêm tối chợt tỉnh giấc tiếng mưa ngoài hiên như bao tiếng nấc
Nghẹn ngào rồi đắng cay ! Tiếc thay !
Đôi bàn tay chúng mình giờ đây xa quá ! lạnh giá
Đôi bờ vai ! Tình yêu anh gửi trao một ai giờ đây cũng đã mất
Trái tim đau thắt ! nỗi nhớ thương về em bỗng nhiên quay lại
Tưởng như tình yêu trong con tim này ko còn tồn tại
Nhưng không !
Đêm nay , hồn anh lặng lẽ trôi vào hư không
Đi tìm cõi mơ hạnh phúc có em ở bên khi em còn sống
Giống ! câu truyện cổ tích lúc bé mẹ kể anh nghe

[ Melody - Tjny ]
Gjờ mjnk` em giữa hoang vu cỏ xank …
Nơi cỏ dại khóc 1 kjếp người ….
Cùng hương khói xóa tan cuộc tình xưa …
Bên nấm mồ … ank vẫn khóc thương …

[ Rap - ZinKen ]
Đêm ! và đêm cứ trôi để cho bóng đêm nhấn chim nỗi nhớ
Thôi ! cố buông bàn tay để quên đi tình yêu một người đã là một giấc mơ
Thẫn thờ ! anh ko dám tin vào dòng tin nhắn !
Để rồi từng giọt lệ đắng ! anh nuốt vào sâu trong tim !
Chìm vào trong mơ !
Tìm trong nỗi nhớ !
Bài ca đó vẫn còn dang dở !
Sương đêm xa mờ
Đợi trong giấc mơ để rồi anh biết vô vọng !
Đêm nay em ko về anh vẫn chờ trông !
Đêm nay sương đêm xuống buông lạnh em có lạnh ko ?

[ Rap - Tjny ]
Nấm mồ em cỏ đã xank
Sương buông xuống em nhớ ank …
Đứng cạnh bên ank muốn chạm tay ank mà sao em không thể …
Nước mắt ank rơi muốn gọi ank ơi mà lệ em rơi …
Em đã là hư không rồi ank hỡi …
Cơn gió bất chợt thổi là em trôi …
Đứng bên ank lặng lẽ trong đêm tối …
Hoảng hốt bjnk` mjnk sắp đến rồi
Thời gjan cứ lặng trôi…
Khoảng cách 2 nơi không cho mjnk` thành đôi …
Bước nhẹ trong đêm đêm …
Để nhìn ngắm ank thêm … rồi thôi … chia phôi…

[ Rap - ZinKen ]
Mộ xanh chưa ấm !
Bên anh chưa ấm hơi em
Hồn em về đây đêm nay trong gió
Anh cảm nhận đc một chút gì đó
Em vẫn còn ở bên anh
Màn đêm lại lạnh
Điếu thuốc lại tàn ở bên khung ảnh !
Anh vẫn ngồi lại ở đây !
Nơi ngày xưa chúng mình bên nhau tình cảm thật nhiều hạnh phúc đong đầy
Ôi ! anh nhớ những lúc em ở bên trong vòng tay
Thôi ! giờ nơi mộ xanh anh sẽ đến thăm em này !
anh nguyện để cho hồn mình nhẹ bay trong gió để đến bên em đây

[ Melody - Tjny ]
Một cơn gió cuốn đj giấc mộng xưa …
Ngỡ chôn vùi kỷ niệm đau buồn …
Người con gái bước đj trong màn sương …
Bóng trắng mờ … theo từng lối về
Gjờ mjnk` em giữa hoang vu cỏ xank …
Nơi cỏ dại khóc 1 kjếp người ….
Cùng hương khói xóa tan cuộc tình xưa …
Bên nấm mồ … ank vẫn khóc thương …

3. Phi Trường Buồn - AT 117 & Blackbi O.S & Bubu Snowy

[blackbi_o.s]
Phi trường buồn và mình anh với con tim buồn đau giá lạnh.Vì hoàn cảnh gia đình nên em đã phải xa anh.Đi thật xa về nơi xứ lạ, 1 xã hội ba hoa, 1 ánh dương chói loá. Anh vẫn là anh nhưng con tim này đã hoá đá.Nước mắt vẫn rơi hoà theo 1 khúc rap, và nỗi nhớ đầy vơi về 1 cuộc tình thật chua chát...

Hoa đã tàn rồi cũng như tình mình đã chia đôi..Số kiếp chia rẽ 2 ta, giờ mỗi người 1 nơi.Nhớ những lúc ta tay trong tay cùng đứng trên đường về, cùng vui chơi bát phố đêm đông giờ nỗi buồn như não nề, cả thể xác không còn cái cảm giác ngày xưa để bù đắp không còn tiếng cười say sưa ngàn ngôi sao.

Sao khung cửa dường như cũng gần phai úa, cuộc sống của anh đó chính là em, 1 cuộc sống thật đẹp, 1 cuộc sống thần tiên, anh và em như thuyền và biển không thể nào cách xa nhưng giờ đây, ngay giây phút này chỉ mình anh vẫn ngồi nơi đây.

Anh biết em cũng rất đang đau, giọt nước mắt vẫn đang tuôn rơi, nhưng chỉ 1 mình em mà thôi, anh đang tự trách mình tại vì sao lúc trước không lo được gì cho em, để giờ đây trong căn phòng này, nổi hối hận trong anh để đang dâng đầy, nhưng em ơi anh sẽ đợi dù 100 năm, 1k năm hay cả hàng triệu năm thì anh vẫn là của em, luôn sẽ yêu em mãi mãi như vậy, sẽ mãi mãi là của em, chỉ 1 mình em mà thôi...chỉ 1 mình em mà thôi.

[melody]
Trái tim anh nhói đau...Thật lòng anh không muốn vậy.
Tiếng phi cơ thét gào...Đã mang bóng em rời xa.

[bubu_snowy]
Vì hoàn cảnh mà giờ em phải đi.Định mệnh đã khiến chúng ta phải chia ly.Bất lực thật sự và giờ em chẳng bít phải làm gì.Con đường em đi rồi sẽ phải vắng bóng anh...Rồi thời gian cũng sẽ trôi nhanh.Em lại đc có anh bên cạnh.Xa nhau cứ coi như là thử thách.Dù xa cách...Ta vẫn nghi~ về nhau...
Em vẫn iu anh...Vẫn nhớ anh thật nhìu...Em sẽ ko khóc...Để ko làm anh thêm đau...Em sẽ lại về thôi...Em sẽ ko để anh một mình đơn côi..

Anh sẽ chờ chứ...Anh sẽ đợi chứ...Em bít rẳng rồi từng đêm lẻ loi...Riêng một mình em thôi...Ôm nổi nhớ về anh rồi hàng mi ướt đẫm...Nhớ những ngày tháng bên anh thật ấm...Anh đừng tự trách mình...Em bít anh thương em nhìu lắm...Nhìn anh đau em cũng đau nhưng chỉ bít lặng căm...Anh đừng như dzậy nữa nha...Hãy cười lên đi ha...Và rồi em sẽ lại về với anh mà...Khi đó anh và em..Sẽ lại tay trong tay dạo phố..Cùng bước đi bên nhau trên đường hoa nở rộ...Và ta sẽ mãi ko bao giờ xa rời..

Sẽ iu nhau đến trọn đời...Xây dựng nên một cuộc tình tuyệt vời....Em và anh sẽ cũng nhau chờ đợi...Chờ đợi những ngày tháng hàn huyên...Sẽ kể cho nhau nghe thật nhìu chuyện...Giờ bước đi trong bao quyến luyến...Chỉ còn lại đây những đêm vắng thật lạnh...ko có anh bên cạnh...Ko còn có những ngày xanh...Chì có giọt nước mặt lạnh tanh...Chỉ mau sao thời gian trôi nhanh...Và em hứa rằng...Và em hứa rằng em sẽ quay về...Em hứa rằng em sẽ quay về....Em sẽ quay về bên cạnh anh

[Melody]
Trái tim em cũng buồn...thật chất em đâu muốn vậy.
Thế nhưng đâu thay đổi gì, đành thôi em sẽ ra đi.

[at_117]
Em sẽ ra đi....T_T
Lần cuối lần cuối...anh được nắm lấy đôi tay nhỏ nhắn mềm mại xinh xắn của 1 người con gái mà anh yêu mà anh chiều...Lần cuối lần cuối..anh ôm em...ta hôn nhau...những giọt nước mắt lăn dài trên má,...nụ hôn cuối sao mặn mà xót xa quá....

Anh chỉ muốn giữ chặt bàn tay ấy...được phút nào hay phút ấy..nhưng phút giây giờ chia tay đã đến..em phải đi...anh phải bỏ tay ra...sao mà đớn đau qua'...giá như...giá như..em ở lại..hoặc là anh sẽ đi cùng em đến 1 nơi phương trời xa lạ.

Vẫy tay tạm biệt...cuộc đời ôi sao khắc nghiệt....bao nghẹn ngào bao luyến tiếc..nước mắt tuôn rơi không thể xiếc...giờ thì anh mới biết...anh yêu em nhìu hơn anh nghĩ...nỗi đau nỗi đau nhói theo từng bước em đi.

Từng bước em đi là từng giọt nước mắt anh rơi....anh nhìn theo nhưng không thể níu kéo...như là dao đâm vào tim đẫm máu..đứng chết lặng nhìn bóng em khuất xa mờ..anh sẽ nhớ sẽ nhớ em nhìu lắm..người con gái tháng năm dài...chuyện gì ta cũng từng trải...

Ngọt bùi cay đắng...lúc nào cũng có em bên cạnh...yêu ghét giận hờn thì cũng chỉ có em mà thôi..vòng tay ấm...đôi môi hồng...mái tóc mềm đôi mắt long lanh giờ cũng chỉ là hình ảnh...giờ cũng chỉ còn anh với anh...

4 bức tường ..căn phòng tối..ôm gối nhức nhói...nỗi nhớ em ko ngừng thôi thúc..anh ngã gục anh yêu đuối...anh nhớ em anh lại khóc...anh thật ngốc...anh tệ hại..nhưng anh biết làm gì đây...

Em ra đi anh như kẻ trắng tay...em ra đi anh như thằng ăn mày...sống từng ngày hao gầy...ngày cố cười nhưng đêm lại khóc..anh cô đơn ... anh đau đớn..nhìn kĩ vật em vẫn ở nơi đây...nhìn kỉ niệm ta đã cố đấp xây...nhói đau biết bao...anh kêu gào tên em...và anh biết em cũng đang nhức nhói...và anh biết em cũng đang nhớ anh...nhưng cố lên em nhé...vì tình yêu ta sẽ mãi bên nhau.,..vì tình yêu ta sẽ lại bên nhau...anh sẽ chờ anh sẽ đợi ..dù 1 năm hay 10 năm...dù 1 ngày hay 1 đời...

Chỉ cần em vẫn sẽ yêu anh ...sẽ cùng nhau qua hết mọi khó khăn..anh tin anh tin vào 1 ngày không xa...2 ta 2 ta..sẽ tiếp nối những tháng ngày cách xa...bằng 1 tình yêu thiết tha..thăng hoa..1 ngôi nhà nhỏ nhắn xinh xắn...2 trái tim ấm áp ngọt ngào...mở mắt ra anh sẽ dc thấy em...nhắm mắt lại anh cũng dc thấy em.Vì lúc dó em đã là vợ anh..vì lúc dó anh đã là chồng em...vì đôi ta là của nhau...sẽ ko ai lại có thể cách ngăn...

Em hãy tin em nhé..hãy cùng anh em nhé...chúng ta sẽ làm dc điều đó...vì duy nhất 1 điều kì diệu...vì duy nhất là mình cần nhau...vì duy nhất là mình nhớ nhau...vi duy nhất là mình hiểu nhau...vì điều duy nhất cuối cùng là mình thật lòng yêu nhau

4. Giấc mơ cuối part 2 - Elbi - Urib0o - Kaisoul - TonyN

Mel: Urib0o
Là do em đã quên đi câu ước hẹn
xin lỗi anh .... duyên tình ta tan vỡ
làm sao em thứ tha cho mình ...anh đã xa rồi
muốn quay lại 1 ngày trước kia có được đâu
trách em đi người đừng như thế
đừng mang hết những đau buồn
biết anh đau thật nhiều nhưng em cũng đành
Cánh tay ai vội vàng buông lơi tình iu cho nhau hết rồi
Nước mắt rơi hối tiếc cho tình đau
Ver 1 : Elbi
6 năm ….. chi de vik len khuc… nhac …buon
tu luc .. anh di….Giot nc mat ai da~ tuon
khoc …that la nhieu…. xa em trong nc mat
de e cho`tung ngay… nho thuong cho con tim dau ….cang …quan that
nguc toi ….. la noi anh song lanh leo w 4 buc tuong
tung ngay lai them tung gach nhu the chi mong den ngay …dc gap em
hy vong mai ben em …anh se bu dap nhung loi lam …ma anh gay ra
va co gang tro thanh 1 con nguoi tot
nhg ma ...... cuoc doi lai treu anh ..... ca em cung treu anh
biet lam sao, fai lam sao,de buoc qua
khi.... anh... chi... co minh em la tat ca
con duong mit mu suong mo van con dai ...cang vat va
la luc... anh.. can.. em ben canh
chi the thoy.... anh chi can.. nhu the thoy
sao ma ... van ko dc?
thoy thi ....loi cuoi anh van mong em ...song vui ve.... va hanh phuc
em hay quen anh di…vi con nguoi anh luc trc da chet se den luc
[haiz anh se song tot thoy
roi e se hiu ai la ng anh can nhat ]
Ver 2 : Kaisoul
Ok…ko cần nói nữa…a hỉu mà :”]…
Rốt cuộc dù ko phải tg thì cũng chỉ vì lợi danh…
Em bc ra đi vì tất cả…ko cần phải nói vì đợi a
Và e cũng ko cần đến khi nào cơn đau bất ngờ này sẽ lành
Gió lạnh sau chắn song ngày ngày a vẫn gắng chịu đựg
Ít ra thì bao năm hy vọng, đc biết sự thật thì thôi cũg chấp nhận phải dừg…
Và nơi mặt đất a đag đứg…sẽ ko còn là kon đườg có e
Sẽ ko còn đó những đêm ko trăng nhìn ra bầu trời ngồi nhớ e…
Im lặng a sẽ gánh cũg là lỗi lầm của a thôi
Tim đắng ngậm ngùi ko cất tiếg trog đêm tối vẫn chỉ mình a thôi…
2 nơi 2 trái tim cùg kon số 6 cách biệt tìm đâu lại dây nối
Đã có ng mới mất r` ko cần giải thích thì cũg bít đã thay đổi…
Cũng buông tay thôi…ko cần nắm nhữg j ko thuộc về tôi
Và e à…xin e…tôi xin e…đừg bao h đi cùg thằg đó đến đây và nói lời xin lỗi…nữa…
…gud bye…ng kon gái ko dành cho tôi…
Ver 3 : TonyN
tình đau tình đắng cũng thế mà
Yêu ai cũng thế mà
6 năm trời lao đao cuộc sống để em đối xử như thế mà
Nếu biết vậy anh sẽ không đặt niềm tin vào em đâu
Lòng đau nhói nghĩ đến phút giây hạnh phúc anh lại càng thêm đau
Viết lên khúc nhạc buồn cho em hiểu thấu được lòng tôi
Tìm đâu cảm giác thân quen khi tôi kề sát vào bờ môi
Tháng ngày xưa đó bên em thì tôi xem như là quá khứ
Bỏ quên giấc mông khi xưa tôi cho tình đó vào ngàn thu
Rôi một mai tôi sẽ ra đi về phương trời xa lạ
Tay trong tay vai kề vai hạnh phúc rồi đi bên người ta
Nếu mai sau có gặp nhau thì xin em hãy đừng hỏi
Ngày đó ta bên nhau có phải chăng là lầm lỗi
Mong cho mưa rơi trắng xóa vơi hết bao nhiu phiền muộn
Mong cho nắng mau vụt tắt để lệ thôi đừng rơi mãi
Mưa rơi rơi trên đôi mắt ai cho không thấy lối về
Dòng đời trôi cứ trôi để tôi sẽ không còn rơi lệ

5. Anh không thuộc về em - Sukeo ( Quá hay )

hunglam1102
Đẹp Zai
Đẹp Zai
hunglam1102

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 144
Join date Join date : 04/10/2010
Age Age : 35
Đến từ Đến từ : Sư Phạm

Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé )   Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé ) I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 7:35 pm

Toàn bài tâm trạng 122

Một số bài RAP BUỒN khá hay 1 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Một số bài RAP BUỒN khá hay 2 ( ae ai buồn thì vào nghe nhé )
» lại thêm 1 bài nữa...hưng lâm nghe đi a !@@
» bài này nghe mà chảy hết cả nước...mắt :((:((
» 123 chia đôi lối về - Quang Hà...Nghe và cảm nhận...!!!